Công nghệ sinh học K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Công nghệ sinh học K34

Diễn đàn của sinh viên lớp CNSH K34-Trường Đại Học Khoa Học Huế

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 2:19 pm

Sơn Bà Lơn
Sinh ngày: 17/12/1992
Sở trường:chém gjó
Sở đoản:Chặt gió Very Happy
Admin
Đại tướng
Đại tướng
Admin

Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 2:42 pm

Binh nhì mà qua mặt Đại tướng à? Laughing Laughing
https://cnshk34.forumvi.com
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 2:45 pm

Tuong quan la gi chu'.Vua con chua so so gj tuong quan
Admin
Đại tướng
Đại tướng
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 2:49 pm

Hà hà..thế thì để đại tướng cho chú sợ..thăng chức lên binh nhất rồi đó...cố gắng lên tới đại tướng đi..
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: sr vi danh k co gjau nha.hu unikey uj k bjt lam gj het   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 3:02 pm

cam on dai tuong da thang chuc Very Happy
Admin
Đại tướng
Đại tướng
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 3:20 pm

Cái đó tuỳ biểu hiện của đồng chí thôi..tuỳ số lượng bài viết mà lên chức...

Binh nhì 0
Binh nhất 5
Hạ sĩ 10
Trung sĩ 20
Thượng sĩ 30
Chuẩn uý 50
Thiếu uý 70
Trung uý 90
Đại uý 110
Thiếu tá 150
Trung tá 200
Đại tá 300
Thiếu tướng 500
Trung tướng 700
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 3:23 pm

vay lam sao len dai tuong Very Happy
Admin
Đại tướng
Đại tướng
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 3:28 pm

Đại tướng only one thôi chú...kaka
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 3:34 pm

Cho t len lam Dai tuong quan di Very Happy
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 8:24 pm

ủa.sao k thấy ai vào đây điểm danh vậy nhi? Very Happy
các bạn vào đây điểm danh coi ai ra ai.dung njck name ai bít la người nào
Tika ^^
Thượng sĩ
Thượng sĩ
Tika ^^

Bài gửiTiêu đề: Phong trao dey!   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 11:40 pm

Tui: Tika
so thik: Tu do va phong khoang
Like a Star @ heaven
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 9:27 am

Phong trao co 1 cai rat hay ma cac ban chua bjt dau
hehehe."xi cang dan" do nha
bolabalo
Hạ sĩ
Hạ sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeMon Oct 03, 2011 10:51 am

name: nhã ngô ngọc
ngày sinH: 19/04.
mong muốn trất ngôi của đại tướng ..mong forum se to hơn nữa.
s0nb4l0n92
Trung tá
Trung tá
s0nb4l0n92

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitimeMon Oct 03, 2011 2:05 pm

Đại tướng ơi có thăg đòi làm phản kìa Smile)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D   Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D I_icon_minitime

Anh Chị Em vào đây để điểm danh và khai báo tên tuổi để khỏi nhầm người :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kỷ niệm về người thầy quá cố Lê Hữu Tiến,một người cha tận lực với những đứa con A1.và lời xin lỗi của 1 đứa con mang tên Hồ Ngọc Sơn dành cho người Thầy người cha đáng kính